Entertainment

Alikiba: “What Next …? Mpango wa kuachia ngoma mpya?

Alikiba: “What Next …? Mpango wa kuachia ngoma mpya?
Profile photo of sadock

Ni kweli Alikiba anampango wa kuachia ngoma mpya hivi karibuni?

Huenda jibu likawa ni ndio kutokana na picha mbili ambazo amezipost kupitia mtandao wake wa Instagram na ujumbe ambao ameuandika kwenye picha hizo.

23416499_187511675156459_169287725109739520_n

Msanii huyo ambaye aliachia ngoma yake ya ‘Seduce Me’ zaidi ya miezi miwili iliyopita, amepost picha ya kwanza kwenye mtandao huo akiwa peke yake na kuandika, “What Next …? #KingKiba.”

Kiba hakuishia hapo, baada ya muda mfupi kupita aliweka picha nyingine akiwa na director maarufu Afrika, Meji Alabi kitu ambacho kinaonyesha kuwa kuna kila dalili kama ngoma hiyo inakuja basi tutarajie kuona kichupa kilichoongozwa na director huyo wa Nigeria ambaye amekuwa akifanya kazi kwa ukaribu zaidi na Rockstar4000.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017