Entertainment

Baada ya Wema Sepetu, Jacquline Wolper na yeye kuzindua App yake

Baada ya Wema Sepetu, Jacquline Wolper na yeye kuzindua App yake
Profile photo of sadock

Baada ya TZ Sweetheart Wema Sepetu kufungua application yake ya simu za mikononi (Smartphones) na kuwa wezesha mashabiki zake kupata habari zake kwa haraka zaidi na kujiweka karibu nao muda wote kwa kuchat na mengineyo, Jacqueline Wolper kutoka katika kiwanda cha Bongo Movie pia ametusanua tukae mkao wa kula kuipokea application yake pia.

Kupitia ukurasa wa instagram wa Jacqueline Wolper niliyanyaka baadhi ya maneno kwenye moja kati ya captions ndefu ambazo anapost mrembo huyo kwenye page yake hiyo.

 “Nina mengi sana nitayaongea NIKIZINDUA APP YANGU verry soon mtajua kila kitu kuliko uwongo unaoendelea kusambaa bila huruma” kwenye caption ya moja kati ya posts za Wolper July 29 yalitosha kuniaminisha kuwa mrembo huyo amedhamiria kuwaletea mashabiki zake App itakayo muweka nao karibu.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017