Entertainment

Baraka the Prince: Namuachia Mungu waliopanga kunirudisha nyuma kimuziki

Baraka the Prince: Namuachia Mungu waliopanga kunirudisha nyuma kimuziki
Profile photo of sadock

Msanii wa muziki wa kizazi kipya na mmiliki mwenza wa lebo ya muziki ya BANA MUSIC, Barakah The Prince ameweka mtandaoni maelekezo yenye malalamiko yaliyoibua hisia za kuwa kuna uwezekano wa kuwa kuna jambo ambalo haliko sawa katika akaunti yake ya mtandao wa YouTube.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Barakah ametuma picha ya kukamata skrini yenye maelezo na ujumbe moja ya watu waliogundua tatizo linaloendelea katika akaunti yake hiyo, matatizo yakionekana kuwa kuna hali ya mabadiliko ya mfumo wa kufikiwa kwa video tofauti na anlivyoweka yeye kwenye wimbo wake mpya wa ‘Sometimes’.

sometimes

Hata hivyo Barakah katika kazi hii mpya ya ‘Sometimes’ inahesabika kuwa ni kazi yake ya kwanza kuachiwa chini ya lebo yake hiyo ya BANA MUSIC.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017