Entertainment

Baraka the Prince: Timu yangu ni Yanga tu, Alikiba namfahamu kama brother ambaye nipo naye lebel moja ya music

Baraka the Prince: Timu yangu ni Yanga tu, Alikiba namfahamu kama brother ambaye nipo naye lebel moja ya music
Profile photo of sadock

Kama ni mfatailiaji mzuri wa mitandao utakuwa umekutana na picha ya Baraka da Prince akiwa na Meneja wa Diamond, Babu Tale. Picha ambayo imezua maneno makubwa hasa kwasababu Baraka da Prince yupo lebel moja na Alikiba, Rockstar 4000.

Mashabiki wa Alikiba, TeamKiba wamemshutumu Hitmaker huyo wa Acha Niende kuwa msaliti kwa kujipendekeza kwa Diamond, pia wamedai Braka da Prince ana mpango wa kuamia kwenye lebel ya hasimu huyo mkubwa wa Alikiba, WCB.

princemtata

Kwa upande wa pili, Baraka da Prince amewashutumu mashabiki hao kwa kumpangia namna ya kuishi, huku akidai kuwa hana Timu yoyote, Timu pekee anayoshabikia ni Yanga,

“Mimi sinaga Timu mimi timu yangu ni Yanga, sinaga timu sijui nini sijui team nani sijui timu nani,” amesema. “Hizi timu za watu binafsi mimi sizifahamu sizijui kabisa. Mimi namfahamu Ali kama Ali kama brother angu ni mtu ambaye nipo naye kwenye record label moja tunafanya kazi tunafanya kazi.” Baraka alikiambia kipindi cha The Splash kinachoruka kupitia Ebony FM Radio.

Ameongeza, “Aaah Diamond pia namfahamu kama mtu wa karibu kwa hiyo mimi vitimu timu hivi.. unajua huwezi kumpangia mtu namna ya kuishi au aishi na nani afanye biashara na nani au akutane na nani kwa sababu mimi mwisho wa siku nina empire yangu mimi sijawahi kusema nataka sijui Team Barakah The Prince hata siku moja.”

idha msanii huyo anaendelea kutetea hoja zake ili Team Kiba wapate kuelewa ni nini anakihitaji katika maisha yake kwa sasa kupitia muziki.

“Kwa sababu mimi sitaki timu mimi nataka uwe shabiki yangu, uwe shabiki wa muziki wangu usiniingilie kwenye mambo yangu personal kwa sababu haujui pesa yangu naipata wapi na hujui nafanya nini naipata hela yangu ya muziki,” amesisitiza.

Barakah The Prince anaendelea kusisitiza, “We ni shabiki tu unataka niimbe kazi nzuri upende na u-enjoy tu ila hujui background yangu kuna nini kwahiyo sitaki chochote sijui kuhusu timu na ukijiona shabiki wangu wakutukana tafuta msanii mwingine wa kumshabikia.”

Kwa upande mwingine anatoa ushauri kwa mashabiki wote wa muziki wa Bongo Flava. “Kwahiyo kama ni shabiki yangu na mimi si msanii wa Bongo Flava kwanini usifanye kuwa shabiki pia wa Diamond, kwa nini usimsapoti pia Alikiba au kwanini usimsapoti Ben Pol wewe unataka kuleta timu ili iweje? Mimi sihitaji gemu yangu haiko hivyo nafanya good music na type pia ya mashabiki zangu ukiona shabiki yoyote anatukana matusi kwenye internet huyo sio shabiki yangu sitaki mashabiki wa kutukana sitaki mashabiki wap*mbavu.”.

Hata hivyo Barakah The Prince anafafanua zaidi aina ya mashaniki wake, “Nina mashabiki watu wazima, ndio maana kwenye ma-event mpaka Bungeni wapi naitwa sometimes kwa sababu naimba muziki ambao kila mtu anaweza kuusikiliza watoto, akina Mama, Wazee na Vijana.”

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

chrissy-teigen-john-legend-selfie-getty

John Legend na mkewe Chrissy Teigen wanatarajia mtoto wapili

sadockNovember 22, 2017
huhuu

Tiwa savage: Mimi sio mjamzito, hizo ni taarifa za uongo

sadockNovember 22, 2017
clo1

Mkuu wa mkoa, Paul Makonda atembelea ofisi za Clouds Media Group kutoa pole

sadockNovember 22, 2017
pink-beautiful-trauma-tracklist

New Video: P!nk – Beautiful Trauma

sadockNovember 22, 2017