Entertainment

Chid Benz: Nimetoka Cuba kufanya collabo na 2Pac, nitamleta Bongo siku chache zijazo

Chid Benz: Nimetoka Cuba kufanya collabo na 2Pac, nitamleta Bongo siku chache zijazo
Profile photo of sadock

Rapper maarufu Bongo, Chid Benz ameibuka na kusema kuwa amefanya collabo na rapper mkongwe wa Marekani, marehemu Tupac Shakur huku akiapa kumleta Bongo.

Chid Benz ambaye pia alikanusha kukamatwa na kutumia Dawa za Kulevya alidai kuwa amekuwa akiongea na rapper huyo wa Marekani na tayari wamerekodi hadi vipande vya video kwa ajili ya comeback yake.

“Tupac yupo hai, yupo Cuba, nilienda Cuba juzi juzi alinipigia simu nionane nae, anataka kurudi kwenye game na kuonesha yupo hai kwahiyo alinipiga akaniuliza mwanangu Chid tunafanyaje, nikamwambia tusifanye ngoma kwanza tufanye ki’movie kwanza” Chid Benz alifunguka kwenye ENewz ya EATV.

Tupac atakuja Bongo, nitawaita mfanye nae interview, nitakuwa nae chanika kule. Kuna mpango nae wa ngoma tayari nimesha mtumia beat kwa Mensen Selekta pale, kafanya verse moja, na mimi moja nafakiria kutafuta mtu wa kufanya Chorus” Chid Benz alisisitiza.

Tupac Shakur alifariki dunia baada ya kupigwa risasi tarehe 13 septemba mwaka 1996 jijini Las Vegas alipokuwa akitoka kwenye pambano la Mike Tyson na Bruce Seldon.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

22637347_151631285443331_1675299238445056000_n

Picha: Rapper Gucci Mane afunga ndoa na mpenzi wake wa muda mrefu Keyshia Ka’oir

sadockOctober 18, 2017
luluuuu

Kesi ya mauaji bila kukusudia inayomkabili Elizabeth Lulu kuanza kusikilizwa wiki hii

sadockOctober 17, 2017
_98330961_4a22e640-0e79-444e-abc9-f7cb171064d0

Ed Sheeran apata ajali ya baiskeli, avunjika mkono

sadockOctober 17, 2017
maxresdefault (8)

Aslay: Huwezi nifananaisha na Diamond na Alikiba, nitajitahidi kuwafikia

sadockOctober 17, 2017