Entertainment

Dully Sykes aongelea mpango wake wa kuujaza uwanja wa Taifa

Dully Sykes aongelea mpango wake wa kuujaza uwanja wa Taifa
Profile photo of sadock

Ukizungumzia wasanii ambao wamekula chumvi nyingi au walikwepa mishale mingi ni pamoja na Mr Misifa, Prince Dully Sykes ambaye mpaka sasa anafanya vizuri.

Hit maker huyo wa ‘Inde’ ambaye anafanya vizuri kwa ngoma yake mpya ‘Yono’ aliyotumia neno la kiganda lenye maana ‘Ndio huyu’ kazungumzia ujio wa show yake ya uwanjani kama ile iliyofanya na Rapper Cassper Nyovest wa Afrika Kusini mwishoni mwa mwaka jana.

“Wakitokea sponsors nataka kuifanya hiyo show ni show kubwa,” Dully amekiambia kipindi cha Zero Planet kupitia Ice FM.

Alipoulizwa sababu ambayo imempelekea kufikiria kufanya show uwanjani, staa huyo amesema, “wasanii wakubwa wote wanafanya hivyo, na mimi ni msanii mkubwa nchini kwangu nina sababu ya kufanya hivyo kujaza watu.”

Kwa upande wa collabo na wasanii international, Dully anasema tayari ameshafanya ngoma na Diamond Platnumz pamoja na Vanessa Mdee.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017