Entertainment

Kendrick Lamar: Obama akiondoka tu, hakuna rapper atakaye kanyaga White house

Kendrick Lamar: Obama akiondoka tu, hakuna rapper atakaye kanyaga White house
Profile photo of sadock

Unakumbuka maneno ya utani waliyokuwa wanataniwa wasanii wa Tanzania baada ya Rais Kikwete kumaliza muda wake? Basi sasa ni dhamu kwa rappers wa Marekani.

kendrick-lamar-meets-with-presid

Kendrick Lamar amedai kuwa hakuna rapper yoyote atakaye kanyaga ikulu ya Marekani ‘White House’ baada ya Rais Obama kuondoka. Kendrick Lamar pia alimpongeza Rais Obama ambaye anamaliza muda wake kwa kuwakaribisha rappers ikulu kitu ambacho ni ndoto ya watu wengi .

“We all have to give him his credit due for even allowing us into the building. We would probably never get inside that house ever again. Think about it like that. Rick Ross, Cole, Nicki Minaj, he really went for us to come experience it. This is something our grandparents always wanted to see, never thought in a million years, but [we can] pass it down to our generation to say, ‘Alright, I’m in here and I’m finna use my power to let y’all see how this thing works and I’mma drop some knowledge on y’all that a man can’t drop on everybody else ’cause y’all have the most influence.’” Kendrick Lamar aliliambia Jarida la XXL.

Rais mteule wa Marekani, Donald Trump yupo upande mwingine kabisa rappers ambao idadi kubwa hawakumsupport kipindi cha kampeni.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

barnaba

New Video: Barnaba – Mapenzi Jeneza (Official Music Video)

sadockSeptember 20, 2017
future-wizkid-world-tour (1)

New Music: Wizkid f/ Future – Everytime

sadockSeptember 20, 2017
18_ba_ANP-53285975

Uliikosa orodha ya washindi wa tuzo za Emmys 2017, Hii hapa yote

sadockSeptember 20, 2017
atengeneze

Diamond akiri mtoto wa Hamisa ni wa kwake, aomba msamaha

sadockSeptember 19, 2017