Entertainment

Mashindano ya Miss Tanzania yapigwa marufuku kufanyika

Mashindano ya Miss Tanzania yapigwa marufuku kufanyika
Profile photo of sadock

Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo amesema amepiga marufuku mashindano ya Miss Tanzania kutokana na kuendeshwa kwa ubabaishaji mkubwa.

Kwenye mahojiano na Times FM, Dk Mwakyembe amesema serikali haiwezi kuruhusu ubabaishaji huo uendelee.

“Tulikuwa na Miss Tanzania hapa, mimi nimepiga marufuku,” amesema Dk Mwakyembe. “Hatuwezi kuwa tuna waparade watoto wetu, wanafanya kazi hii wakitegemea utapata gari, anatafuta hilo gari mwaka mzima, sasa huo ni uswahili ambao mimi siwezi kuukubali nikiwa kiongozi wa hii wizara. Kwahiyo nimewakatalia wote, hakuna cha Miss Tanzania. Nataka ukitaka kuanzisha hilo shindano, nataka uniwekee hilo gari uniwekee pale ofisini uniachie na switch, zawadi ya pili ni pikipiki sita basi ziwe pale nawaambia bwana ruksa,” ameongeza.

Dk Mwakyembe amesema serikali itakutana na watu wanaoeleweka kuandaa mashindano hayo kwa uhakika wa kuwepo muendelezo na utoaji zawadi usiokuwa na chenga chenga.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017