Entertainment

Nyandu Tozi awadiss Weusi, asema hawana mafanikio kama wanavyojidai

Nyandu Tozi awadiss Weusi, asema hawana mafanikio kama wanavyojidai
Profile photo of sadock

Nyandu Tozi, Msanii wa muziki wa hip hop kutoka B.O.B Micharazo ametoa povu lake kwa wasanii wa kundi la Weusi kuwa hawana mafanikio kwasababu bado wanaishi kwenye nyumba za kupanga.

“Ukiniambia Weusi wana maendeleo kuliko B.O.B unanishangaza wakati wao wamepanga, B.O.B kila mtu anaishi katika ‘empire’ zao,” Nyandu alikiambia kipindi cha Enewz cha EATV

“B.O.B Micharazo ni ukoo kwa hivyo unavyoona B.O.B wapo kimya katika muziki utakuta labda sasa hivi wapo ‘busy’ mambo mengine kwa sababu watu wana majukumu yao binafsi siyo kwamba tutegemee muziki tu ‘a hundred percent no’ lazima ujishughulishe na uwe na biashara au uwe na maduka ni vitu ambavyo ‘movement’ vijana wengi wasasa wameamka hakuna kijana ambaye amekaa tu ategemee atoe nyimbo i-hit afanye ‘show” Nyandu alifunguka.

Pia Nyandu amesdai kuwa ukimya wa muda mrefu wa kundi lao la B.O.B Micharazo hauwezi kuliua kundi hilo la HipHop.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

Hamisa

Hamisa Mobetto amuita mtoto wake ‘Abdul Naseeb’ je, ni uthibitisho kuwa ni wa Diamond?

sadockAugust 18, 2017
aptopix-jdrf-la-14th-annual-imagine-gala

Usher agoma kuwalipa waliomshitaki kuwa amewaambukiza gonjwa la ngono

sadockAugust 16, 2017
fresh

New Video: Fid Q – Fresh ( Official Music Video)

sadockAugust 15, 2017
nay

New Video: Nay wa Mitego ft Rich Mavoko – Acheze

sadockAugust 11, 2017