Entertainment

Picha: Shamsa Ford achezea kichapo alipokua akiamua ugomvi

Picha: Shamsa Ford achezea kichapo alipokua akiamua ugomvi
Profile photo of sadock

Staa wa Filamu za Bongo, Shmasa Ford amepata jeraha usoni baada ya kupigwa ngumi nzito alipokuwa kijaribu kuamua ugomvi wa watu ambao bado hawajajulikana moja kwa moja ni nani au sababu ya ugomvi ni nini.

page-7

Malkia huyo wa filamu amepost picha kuonesha jeraha hilo na kuandika,

“Jana kwa moyo mmoja nimeenda kuamlia ugomvi watu wasipigane mwisho wa siku nikaambulia Mimi ngumi..HUYU mtu alishiba sana aiseee ngumi ilikuwa nzito sana..😃😃 niombeeni ndugu zangu panauma,”

 

Kwasasa anaendelea na matibabu.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017