TEAM TZ

Wasiwasi Mwabulambo akiwa kitaa cha 87.8 Mbeya Na Wanakibao,Fiesta Ndo Leo Noma Saana

MillardAyo akiwa kitaa cha 87.8 Mbeya Na Wanakibao

Huyu ndiye Mshikaji Rusungu ambaye kutokana na mapenzi yake ya Muziki ameamua kukibadilisha Chumba chake cha kulala kuwa Studio akiwa mkoani Iringa.Anafanya ngoma ambazo utazisikia kupitia redio ya watu! Kulia ni Producer wake na baadae tunakuletea picha ya familia yake.

Fetty na Arnold Kayanda walipata nafasi ya kupiga Picha na familia ya Nelly. ACP Ndunguru wa Magereza ni baba mzazi wa Nelly na ameruhusu Studio Nyumbani. Niiice!

Views: 375

Comment

You need to be a member of TEAM TZ to add comments!

Join TEAM TZ

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service