TEAM TZ

K sher akielezea kwanini ameamua kumshirikisha Diamond Platnumz kwenye nyimbo yake mpya (VIDEO)


Mwanadada K sher akiweka wazi ni kwanini ameamua kumshirikisha Diamond Platnumz kwenye nyimbo yake mpya inayoitwa nimechoka na kama ana plans zake za kufanya video ya nyimbo hiyo na Adam juma na pia amesema anataka kufanya video kali na yakuendana na alichokiimba kwenye nyimbo hiyo.....

Views: 211

Tags: (VIDEO), Diamond, K, Platnumz, akielezea, ameamua, kumshirikisha, kwanini, kwenye, mpya, More…nyimbo, sher, yake

Comment

You need to be a member of TEAM TZ to add comments!

Join TEAM TZ

Comment by debrah.lopez on March 7, 2012 at 7:53pm

Diamond utamaliza Butcha wakati nyama ni ile ile nikuwa nakueshimu kuwa umetulia kumbe bado alafu una imba eti umupende nani wewe mwenyewe mjanja eti watoto wamujini wajanja na amini sasa kumbe wa janja wa wili hawa kai sehemu moja.,

 MIMI naona bora umupende jini maana utakae mpata pia atakuwa mtoto wa mjini ,Umeshindwa kuwa mwaminifu wema si amekufuma na uyo jokate.

 

 

 

 

G5 CLICK - LATEST NEWS

EXCLUSIVE - PICHA MPYA ZENYE UTATA ZA DIAMOND PLATNUMZ NA ZARI THE BOSS LADY WAKIWA NDANI YA JIJI LA DAR.

Diamond Platnumz na Zari the boss lady kwa mara ya kwanza walikutana kwenye ndege wakati wakitokea South Africa kuja Tanzania na kupiga picha za kawaida za pamoja ambazo walizi-post kwenye mtandao wa instagram. SASA LEO TEAMTZ.COM…


FREE FLAVA

TOP PHOTOS

1. weusi

Added by KATAGA INC on December 1, 2012

2. WATENGWA

Added by RuBy Raswy GBf on June 13, 2012

 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service