TEAM TZ

Mbele ya kamera ya “Take One” ya Clouds TV, Katika mahojiano kati ya Zamaradi Mketema na wasanii wa kuigiza katika “Take One” swali ambalo hatolisahau ilikuwa ni mahojiano kati yake na marehemu Kanumba alimuuliza hivi” Unaoa lini” Jibu la Kanumba lilikuwa hivi “Bado bado” maneno mengine ndani yake” hilo ndilo swali ambalo Zamaradi hatolisahau katika maisha yake. Katika kuangalia filamu mbalimbali lazima kuna filamu tunazipenda zaidi kuliko nyingine na filamu anazpenda sana Zamaradi ni 20% na Swahiba. “Take One” mbele ya kamera ni Zamaradi Mketema kila Jumatano saa 3:00 Usiku hadi saa 4:00 Usiku kupitia Clouds TV The People’s Station.

Views: 899

Tags: MKETEMA, NA, ONE", TAKE, ZAMARADI

Comment

You need to be a member of TEAM TZ to add comments!

Join TEAM TZ

G5 CLICK - LATEST NEWS

EXCLUSIVE - PICHA MPYA ZENYE UTATA ZA DIAMOND PLATNUMZ NA ZARI THE BOSS LADY WAKIWA NDANI YA JIJI LA DAR.

Diamond Platnumz na Zari the boss lady kwa mara ya kwanza walikutana kwenye ndege wakati wakitokea South Africa kuja Tanzania na kupiga picha za kawaida za pamoja ambazo walizi-post kwenye mtandao wa instagram. SASA LEO TEAMTZ.COM…


FREE FLAVA

TOP PHOTOS

2. JOKATTE2

Added by Teen Newz on October 31, 2014

3. 77MGB

Added by Albert Lynn Clark on October 29, 2014

 

© 2014   Designed & Developed by G5 CLICK COMPANY.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service