Entertainment

Shilole amesema anaingiza ya faida Laki tano kila siku kupitia biashara yake ya chakula

Shilole amesema anaingiza ya faida Laki tano kila siku kupitia biashara yake ya chakula
Profile photo of sadock

Msanii wa Bongo Fleva Shilole ambaye ameingia pia kwenye biashara ya chakula, amefunguka faida anayoingia kila siku kupitia biashara yake hiyo mpya.

shiiitrump

“Mimi hata kama waniite mama ntilie ila najua mwisho wa siku naingiza mkwanja wangu sipungukiwi kitu nauza chakula na jioni naingiza laki tano wewe endelea tu kupiga majungu mimi napiga kaziShishi alikiambia kipindi cha Planet Bongo cha EA Radio.

Leo mrembo huyo anasheherekea siku yake ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 28.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

neyo-humble

New Audio: Neyo arudia ngoma ya ‘Humble’ ya Kendrick Lamar

sadockMay 4, 2017
Drake-Bruno-Mars-Nicki-Minaj-and-All-of-the-Winners-From-the-2016-AMAs

Drake, Nicki Minaj, Bruno Mars, Celine Dion kutumbuiza kwenye Billboard Music Awards 2017

sadockMay 2, 2017
cs1

Chris Brown aachia Tracklist ya ngoma zitakazokuwepo kwenye Album yake mpya ‘Heartbreak On A Full Moon’

sadockMay 2, 2017
Tiwa-Savage-–-“Bad”-ft.-Wizkid

Wizkid na Tiwa Savage kutumbuiza jukwaa moja na Jay Z, J Cole na Mastaa wengine wakubwa duniani

sadockMay 2, 2017