Entertainment

Shilole: Niliwapa muda wasanii wakike ili mfanye yenu lakini naona mmeshindwa, narudi mwenyewe sasa

Shilole: Niliwapa muda wasanii wakike ili mfanye yenu lakini naona mmeshindwa, narudi mwenyewe sasa
Profile photo of sadock

Bongo Fleva Diva Shilole anarudi na rekodi mpya wiki hii na ujumbe wake Instagram anasema hana mpinzani kwa wasanii wa kike Tanzania.

Kwenye IG yake kaandika

“Niliwapa muda flani wasanii wakike ili mfanye yenu lakini naona sielewi elewi, Sasa nasemajeeee acha Malkia nirudie kiti changu tu imeshakuwa confirmed kuwa sina mpinzaniiii…Shishi SHE ROLL IT. Mungu amenipa hakuna wa kuninyang’anya, Ujio mwingine wa roho mbaya kabisaa😨“

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

22637347_151631285443331_1675299238445056000_n

Picha: Rapper Gucci Mane afunga ndoa na mpenzi wake wa muda mrefu Keyshia Ka’oir

sadockOctober 18, 2017
luluuuu

Kesi ya mauaji bila kukusudia inayomkabili Elizabeth Lulu kuanza kusikilizwa wiki hii

sadockOctober 17, 2017
_98330961_4a22e640-0e79-444e-abc9-f7cb171064d0

Ed Sheeran apata ajali ya baiskeli, avunjika mkono

sadockOctober 17, 2017
maxresdefault (8)

Aslay: Huwezi nifananaisha na Diamond na Alikiba, nitajitahidi kuwafikia

sadockOctober 17, 2017