Business

TECNO YAAMSHA DUDE KWA BEI CHEE

TECNO YAAMSHA DUDE KWA BEI CHEE
Profile photo of sancho song

2

KWA msimu huu wa maonyesho ya Sabasaba, kampuni maarufu ya simu za mkononi nchini Tanzania, Tecno, inazidi kuendelea kuwajali wateja wake bila ya kujali vipato vyao.

Tecno imetambulisha sokoni simu mpya maarufu kama TECNO DUDE, simu hiyo imekuja kama mkombozi kwa Watanzania wenye kipato cha chini waliokuwa hawana uwezo wa kumiliki simu zenye teknolojia ya kisasa ya kimtandao na zenye kasi ta 4G (fourth generation).

1 (2)

Tecno imekuletea simu hiyo ambayo utaipata kwa Sh 180,000. Simu hiyo ambayo mbali na kupatikana madukani mbalimbali hapa nchini, pia ukifika kwenye Viwanja vya SabaSaba inapatikana.

Comments

comments

Business

More in Business

t4

#TecnoDude Ya Washa dude kitaani

sancho songJuly 10, 2017
t

Tecno Dude Mkombozi Wa Watanzani.

sancho songJuly 4, 2017
sta

List ya mastaa wa soka barani Ulaya kuja Tanzania yazidi kuongezeka

sancho songJune 20, 2017
g

Hili ndilo gari la kifahali na gharama zaidi Duniani kwa mwaka 2017, Linauzwa Tsh 29b

sancho songJune 16, 2017