Entertainment

Uliikosa orodha ya washindi wa tuzo za Emmys 2017, Hii hapa yote

Uliikosa orodha ya washindi wa tuzo za Emmys 2017, Hii hapa yote
Profile photo of sadock

Tuzo kubwa za filamu za Emmys zimetolewa mwisho wa wiki iliyopita, Hii ni orodha kamili ya washindi na wengine waliokuwa wanawania tuzo hizo.

Outstanding drama series

“Better Call Saul”
“The Crown”
“The Handmaid’s Tale” *WINNER
“House of Cards”
“Stranger Things”
“This Is Us”
“Westworld”

Outstanding comedy series

“Atlanta”
“Black-ish”
“Master of None”
“Modern Family”
“Silicon Valley”
“Unbreakable Kimmy Schmidt”
“Veep” *WINNER
GettyImages848618848P2017

Outstanding lead actor in a drama series

Sterling K. Brown, “This Is Us” *WINNER
Anthony Hopkins, “Westworld”
Bob Odenkirk, “Better Call Saul”
Matthew Rhys, “The Americans”
Liev Schreiber, “Ray Donovan”
Kevin Spacey, “House of Cards”
Milo Ventimiglia, “This Is Us”

Outstanding lead actress in a drama series

Viola Davis, “How to Get Away With Murder”
Claire Foy, “The Crown”
Elisabeth Moss, “The Handmaid’s Tale” *WINNER
Keri Russell, “The Americans”
Evan Rachel Wood, “Westworld”
Robin Wright, “House of Cards”

Outstanding supporting actor in a drama series

Jonathan Banks, “Better Call Saul”
Ron Cephas Jonas, “This Is Us”
David Harbour, “Stranger Things”
Michael Kelly, “House of Cards”
John Lithgow , “The Crown” * WINNER
Mandy Patinkin, “Homeland”
Jeffrey Wright , “Westworld”

Outstanding supporting actress in a drama series

Ann Dowd, “The Handmaid’s Tale” *WINNER
Samira Wiley, “The Handmaid’s Tale”
Uzo Aduba, “Orange Is the New Black”
Millie Bobby Brown, “Stranger Things”
Chrissy Metz , “This Is Us”
Thandie Newton, “Westworld”

Outstanding lead actor in a comedy series

Anthony Anderson, “Black-ish”
Aziz Ansari, “Master of None”
Zach Galifianakis, “Baskets”
Donald Glover, “Atlanta” *WINNER
William H. Macy, “Shameless”
Jeffrey Tambor, “Transparent”

Outstanding lead actress in a comedy series

Pamela Adlon, “Better Things”
Jane Fonda, “Grace and Frankie”
Allison Janney, “Mom”
Ellie Kemper, “Unbreakable Kimmy Schmidt”
Julia Louis-Dreyfus, “Veep” *WINNER
Tracee Ellis Ross, “Black-ish”
Lily Tomlin, “Grace and Frankie”
strange

Outstanding supporting actor in a comedy series

Louie Anderson, “Baskets”
Alec Baldwin, “Saturday Night Live” *WINNER
Tituss Burgess, “Unbreakable Kimmy Schmidt”
Ty Burrell, “Modern Family”
Tony Hale, “Veep”
Matt Walsh, “Veep”

Outstanding supporting actress in a comedy series

Vanessa Bayer, “Saturday Night Live”
Leslie Jones, “Saturday Night Live”
Kate McKinnon, “Saturday Night Live” *WINNER
Kathryn Hahn, “Transparent”
Judith Light, “Transparent”
Anna Chlumsky, “Veep”

Outstanding limited series

“Big Little Lies” *WINNER
“Fargo”
“Feud: Bette and Joan”
“The Night Of”
“Genius”

Outstanding lead actor in a limited series

Riz Ahmed, “The Night Of” *WINNER
Benedict Cumberbatch, “Sherlock: The Lying Detective”
Robert De Niro, “The Wizard of Lies”
Ewan McGregor, “Fargo”
Geoffrey Rush, “Genius”
John Turturro, “The Night Of”

Outstanding lead actress in a limited series

Carrie Coon, “Fargo”
Felicity Huffman, “American Crime”
Nicole Kidman, “Big Little Lies” *WINNER
Jessica Lange, “Feud: Bette and Joan”
Susan Sarandon, “Feud: Bette and Joan”
Reese Witherspoon, “Big Little Lies”

Outstanding supporting actress in a limited series or movie

Judy Davis, “Feud: Bette and Joan
Laura Dern, “Big Little Lies” *WINNER
Jackie Hoffman ,”Feud: Bette and Joan”
Michelle Pfeiffer, “The Wizard of Lies”
Shailene Woodley, “Big Little Lies”

Outstanding supporting actor in a limited series or movie

Bill Camp, “The Night Of”
Alfred Molina, “Feud: Bette and Joan”
Alexander Skarsgard, “Big Little Lies” *WINNER
David Thewlis, “Fargo”
Stanley Tucci, “Feud: Bette and Joan”
Michael Kenneth Williams, “The Night Of”

Outstanding variety talk series

“Full Frontal With Samantha Bee”
“Jimmy Kimmel Live!”
“Last Week Tonight With John Oliver” *WINNER
“The Late Late Show With James Corden”
“The Late Show With Stephen Colbert”
“Real Time With Bill Maher”

Outstanding reality-competition program

“The Amazing Race”
“American Ninja Warrior”
“Project Runway”
“RuPaul’s Drag Race”
“Top Chef”
“The Voice” *WINNER
GettyImages848576112P2017

Outstanding directing for a comedy series

Jamie Babbit, “Silicon Valley”
Donald Glover, “Atlanta”*WINNER
Mike Judge, “Silicon Valley”
David Mandel, “Veep”
Morgan Sackett, “Veep”
Dale Stern, “Veep”

Outstanding writing for a drama series

The Duffer Brothers, “Stranger Things”
Lisa Joy and Jonathan Nolan, “Westworld”
Peter Morgan, “The Crown”
Bruce Miller, “The Handmaid’s Tale” *WINNER
Gordon Smith, “Better Call Saul”
Joe Weisberg and Joel Fields, “The Americans”

Outstanding writing for a comedy series

Aziz Ansari and Lena Waithe, “Master of None”*WINNER
Alec Berg, “Silicon Valley”
Donald Glover, “Atlanta”
Stephen Glover, “Atlanta”
Billy Kimball, “Veep”
David Mandel, “Veep”

Outstanding directing for a drama series

Stephen Daldry, “The Crown”
Kate Dennis, “The Handmaid’s Tale”
The Duffer Brothers, “Stranger Things”
Vince Gilligan, “Better Call Saul”
Lesli Linka Glatter, “Homeland”
Reed Morano, “The Handmaid’s Tale” *WINNER
Jonathan Nolan, “Westworld”

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017