Entertainment

Z Anto: Kauli ya Lazer ni ya kipuuzi, kwanini achukue muziki wa Nigeria?

Z Anto: Kauli ya Lazer ni ya kipuuzi, kwanini achukue muziki wa Nigeria?
Profile photo of sadock

Msanii wa muziki wa Bongo Flava, Z Anto amesema kauli aliyotoa producer wa WCB Laiza juu ya kusampo biti ya ngoma ya Davido ‘Fall’ na kuitumia katika ngoma ya Diamond ‘Eneka’ ni ya kipumbavu.

Kipindi cha nyuma Laiza alipoulizwa kuhusu hilo alieleza ngoma hizo hazijafanana na hata ikitokea hivyo hamna shida kwani Tanzania haina muziki wake bali inachukua kutoka sehemu mbalimbali.

Muimbaji huyo amesema kauli hiyo ilimuuzi sana kwani Laiza kama producer asingetakiwa kusema hivyo kwani ana uwezo wa kutengeneza kitu chochote kipya.

“Ni kitu ambacho nilikipinga, kama producer ni kauli moja ya kupuuzi mno, wewe producer unaweza kuunda kitu chochote halafu unasema Tanzania hatuna muzki wetu tunawaiga watu fulani haikuwa akauli njema kwa level aliyokuwa nayo, so alikuwa ana uwezo wa kufanya kitu chochote kikawa tofauti” amesema Z Anto.

Hitmaker huyo wa ngoma ‘Binti Kiziwi’ kwa sasa anafanya vizuri na ngoma yake mpya inayokwenda kwa jina la Kacheze Unapochezaga.

Comments

comments

Entertainment

More in Entertainment

facup-the-cup-3323603b-1

Ratiba ya raundi ya nne ya FA, Timu ya Nottingham Forest iliyoitoa Arsenal kupambana na Hully City

sadockJanuary 9, 2018
chiiiii

Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya, Jeshi la Polisi Dodoma wathibitisha

sadockJanuary 9, 2018
25008524_375147772949765_5376644961137590272_n

Vanessa Mdee aachia cover ya album yake mpya ‘Money Mondays’

sadockDecember 20, 2017
Vanessa Mdee

Vanessa Mdee asaini mkataba mnono na Universal Music Group, kusimamia usambazaji wa kazi zake nje

sadockDecember 20, 2017